Lợi ích khi sử dụng biến tần Delta VFD015E21A 1.5kW
VFD015E21A
Tóm tắt thông số kỹ thuật
– Tên sản phẩm: Biến tần hạ thế VFD015E21A Delta
– Điện áp ngõ vào: 1 pha 200~240VAC 50/60Hz
– Công suất định mức: 1.5kW
– Dòng điện ngõ ra: 7.5A
– Chế độ tải: Tải nhẹ
– Cổng giao tiếp: Modbus RS-485
– Hệ thống I/O: 6 Digital inputs, ngõ vào/ra analog (0~10V, 4~20mA)
– Ngõ ra điều khiển: 1 Relay NO/NC và 1 Open Collector
– Kích thước (WxHxD): 100 x 174 x 152 mm
– Trọng lượng: 1.9kg
Tối ưu hóa hiệu suất cho các ứng dụng đơn giản
– Biến tần Delta VFD015E21A 1.5kW thực hiện việc điều khiển lưu lượng và áp suất chính xác cho các hệ thống bơm và quạt, loại bỏ lãng phí điện năng so với phương pháp điều khiển truyền thống.
– Đáp ứng hoàn hảo các yêu cầu vận hành cơ bản trong các máy móc thực phẩm, đóng gói hoặc các cụm truyền động đơn giản nhờ dải dòng định mức 7.5A ổn định.
Thiết kế nhỏ gọn và khả năng lắp đặt linh hoạt
– Với kích thước vật lý chỉ 100x174x152 mm, cho phép lắp đặt mật độ cao trên thanh ray hoặc trong tủ điện có không gian hạn chế, giảm thiểu diện tích hạ tầng cần thiết.